16 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ดิ้นตอน17วีคค่ะ เหมือนมีอะไรมาชนท้อง ต้องเอามือวางค่ะ จะรู้สึกชัด พอ19วีคยิ่งชัดจ้าไม่ต้อวเอามือวางเเล้ว สังเกตุจากหน้าท้องได้เลยค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตั้งแต่15wเลยแม่​ แต่ไม่แรง​ ตอนนี้20wแล้ว​ ชัดมากกก​ รู้สึกมีความสุขเวลาลูกดิ้น​ คุณ​พ่อก็ตื่นเต้นไปด้วย​😁😁😁

บ้านนี้แบบชัดๆ และ รุ้สึกทุกครั้งที่ลูกดิ้นก้ตอน6เดือนค่ะ แต่รุ้สึกว่าตอดๆตั้งแต่4เดือนกว่าๆ

บ้านนี้ดิ้นตอน 17w ค่ะ ดิ้นเห็นชัดเลย น้ำตาจะไหลเลยตอนนั้นรู้สึกดีใจบอกไม่ถูก 55555

น่าจะน้องดิ้นนะคะ บ้านนี้รู้สึกครั้งแรกตอนนั่งฉี่ ดิ้นรู้สึกใด้เลย

น้องเริ่มตอดๆค่ะ ตอนนี้20w2d​ รู้การเคลื่อนไหว​น้องแล้วค่ะ

ใช่ค่ะ นานๆครั้ง พอสัก 20 weeks ขึ้นจะชัดกว่านี้ค่ะ

ปกติค่ะคุณแม่ บ้านนี้ลูกตอดตั้งแต่13วีคเลยค่ะ

มีบ้าง นานๆ ครั้งค่ะ แต่บ่อยๆ เลย ตอน20w ค่ะ

VIP Member

มีความเป็นไปได้ที่จะรู้สึกรับรู้ได้คะ