ต้องรู้สึกยังไง 🥹

รู้สึกยังไงที่เหมือนโดนบังคับให้มีลูกอีกคะ พอดีว่าเรามีลูกติด1คน แล้วตอนนี้กำลังท้องอยู่อีกคนของคนปัจจุบัน แต่ใจเราคือ2คนพอแล้ว คนแรกของเราเป็นผู้ชาย ส่วนคนในท้องคือผู้หญิง แต่เหมือนทางบ้านแฟนอยากให้เรามีให้อีก1คน ซึ่งเขาอยากได้หลานชาย แต่เราไม่อยากมีแล้ว 2คนเราว่ามันพอแล้วค่ะ เพราะเราแพ้ท้องหนักจนแอดมิท2คนเลย เราเข็ดจริงๆ มันทรมานจริงๆกว่าจะผ่านไปแต่ละวัน เอาจริงๆ เรานอยมาก เขาไม่สงสารเราเลยหรอคะ 🥺🥺#ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ