248 ตอบกลับ

คุณแม่ไปซาวด์ที่โรงพยาบาลหรือคลินิกหรอคะ ภาพชัดมาก ของเราไปซาวด์ที่โรงพยาบาลตอน18w ยังเห็นน้องไม่ค่อยชัดเลยค่ะ

วันนี้ก็ไปซาวด์มาค่ะ 20 วีคแต่เซ็งหมอไม่ได้ปริ้นรูปซาวด์มาให้ เจอหมอไม่ใช่เฉพาะทางด้วย ซาวด์แปป ๆ หมดแระ

14 week + 4 วันคร้า ตอนแรกนอนคว่ำพอคุณหมอจะถ่ายรูปหันหลังให้เฉยเลย สงสัยหนุ่มน้อยจะขี้อาย 👶🏻❤️

ใช่คร้าา

14+5 ค่ะแอบเห็นใข่น้อยๆด้วยแต่คุณหมอยังไม่คอนเฟริมดิ้นเก่งมากๆแม่เริ่มรู้สึกแล้วค่ะ😍

ของบ้านนี้ไม่เห็นเลยค่ะ เพราะว่าหน้าท้องหนา55555 เศร้ามากค่ะ ภายใต้เลข5 มีน้ำตาซ่อนอยู่

ตื่นเต้นนนอยากไปซาวบ้างแล้ววว 😂 15สัปดาห์2วัน อยากเห็นเจ้าตัวเล็กบ้างแล้วว

บ้านนี้15wยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ หมอนัดซาวเดือนตุลาค่ะ รออีกนานเลย ลุ้นมากค่ะ

ซาวด์ตอน 14 วีค ตอนนี้ 21 วีคแล้วค่ะ เห็นรูปลูกแค่นี้ก็ชื่นใจมากเลยคะแม่

VIP Member

ตอน12วีค3วันค่ะ ตอนนี้14วีค5วันแล้ว ช่วยดูทีจ้าน้องนอนคว่ำหรือป่าว😂

14วีคค่ะตอนนี้18วีคแล้วยังไม่รุเพศเลยค่ะรอลุ้นอาทิตนี้ค่ะว่า ญ/ช