คุ้มไหมค่ะ
ราคาทั้งหมด 2,960 บาท มีขวดนมพีเจ้นท์ 3 ขวด4ออน แม่ว่าคุ้มไหมค่ะ

45 ตอบกลับ
Latest
Recommended

เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member
ในสถานการปกติอาจจะแพง แต่ช่วงเวลาแบบรี้อาจจะปกติก็ได้ค่ะ เพราะเราไม่สามารถจะไปเดินเลือกเองได้
คำถามที่เกี่ยวข้อง
ราคาทั้งหมด 2,960 บาท มีขวดนมพีเจ้นท์ 3 ขวด4ออน แม่ว่าคุ้มไหมค่ะ
ในสถานการปกติอาจจะแพง แต่ช่วงเวลาแบบรี้อาจจะปกติก็ได้ค่ะ เพราะเราไม่สามารถจะไปเดินเลือกเองได้