38 ตอบกลับ

VIP Member

ไปดูเองดีกว่านะคะที่นอนดูหนาเกินไปเวลาน้องนอนคว่ำจะหายใจไม่ออก ของบางอย่างก็ไม่จำเป็น เครื่องปั๊มนมยี่ห้ออื่นอาจจะดีกว่า ค่อยๆดูไปก่อนนะคะ

อันนี้แค่ตัวอย่างค่ะ จริงๆมันมีหลายแบบมากๆเลือกไม่ถูกเลยค่ะ แต่ไม่รู้ว่าอันไหนจะประหยัดกว่ากัน

แยกดีกว่าค่ะ ได้เลือกแบบที่ชอบ คุณภาพตามที่เราต้องการ ในออนไลน์มีแบบถูกและดีเยอะค่ะ ... แต่รวมเซทแบบนี้ก็พอได้ ไม่ต้องจัดหาเอง สะดวกอีกแบบ

เซตนี้เท่าไหร่คะ? เพราะไม่รู้ว่าคุ้มพอๆกันไหม แต่ถ้าท้องแก่มากๆแล้วยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย เรามองว่าถึงจะกี่บาทก็คุ้มค่ะ

ซื้อแยกค่ะ เพราะของบางอย่างก็สามารถซื้อมือ2ได้ เช่นเสื้อผ้าเด็กอ่อน เด็กอ่อนโตไวค่ะไม่ต้องซื้อเยอะ(ประหยัดงบค่ะ)

บ้านนี้อบากลองเซตค่ั​ ผลคือผ้ามาผสมกัน​ ดีบ้างแข็งบ้างต้องทำใจค่ะ​ สุดท้ายซื้อเพิ่มแยกจะพอหมื่นละค่ะ

ซื้อแยกก็จะได้คุณภาพและราคาที่ดีที่สุด เพราะคุณแม่เป็นคนเลือกเองนะคะ

ซื้อแยกจะถูกกว่าแล้วได้ของที่เราอยากได้มากกว่าเซตที่้เตรียมไว้

ซื้อปยกเราสามารถดลือกได้ ซื้อเป็นเซ็ต เราเลือกไม่ได้ทุกตัวค่ะ

ซื้อแยกดีกว่าค่ะเพราะของบางอย่างก็เยอะไป บางอย่างก็ไม่ได้ใช้

VIP Member

เราชอบเลือกเองค่ะ ได้จับของทุกชิ้นด้วยว่าอันไหนดีไม่ดี