102 ตอบกลับ

คุณแม่อย่าคิดมากนะคะ น้องกำลังสู้เต็มที่ คุณแม่ก็ต้องสู้ไปด้วยกันค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องแข็งแรงปลอยภัยดีทั้งแม่และลูกนะคะ

เมื่อวานที่โรงพยาบาลได้ยินเขาเป็นเหมือนแม่เลยขอให้ปลอดภัยค่ะ

ขอให้ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะึะ​ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และคุณลูก

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองทั้งลูกทั้งแม่น่ะค่ะ

สู้ๆทั้งคุณแม่คุณลูกน้า ขอให้เจ้าตัวน้อยแข็งแรงคะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ขอให้หายไวไวพระคุ้มครองค่ะ

ขอให้น้องและแม่แข็งแรงนะค่ะ ขอให้ผ่านพ้นไปได้ค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ขอให้น้องปลอดภัยอยู่กับคุณแม่นะคะ