4 ตอบกลับ

ให้หมอตรวจภายในมัยคะของเราเวลาขึ้นเองก็ออก หมอจะตรวจภายในให้ว่าปากมดลูกเปิดมัน แต่ของเรามีแค่วันเดียวหยุดนะ

หมอไม่ได้ตรวจภายในให้นะคะ ไปถึง รพ หมออันตร้าซาว ดูน้องปกติ หมอฉีดยา1เข็ม ให่ยามาทานต่อ1อาทิตย์ คะ..😊 ขอบคุณคะ

งดมีเพศสัมพันธ์จนคลอดค่ะ ถ้ามีแล้วทำให้เลือดออก

ไม่มีอีกแล้วคะ ..เข็ด เลยคะ กลัวจะอันตรายกับลูกคะ.. ขอบคุณคะ

ใส่ผ้าอนามัยไปหาหมออีกรอบค่ะแม่

ไปมาแล้วคะ ฉีดยา1เข็ม ทานยา1อาทิตย์ คะ น้องปกติดีคะ😊ขอบคุณคะ

Super Mum

หาหมอค่ะ

ไปอย่างไว เลยคะ.. ไปถึง รพ หมอ อันตร้าซาวบอกน้องปกติดี ฉีดยา1เข็ม เอายามาทานที่บ้านคะ .. ขอบคุณคะ😊