25 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะ เห็นคนอื่นคลอดแล้ว เราก็อยากคลอดบ้างเลย บ้านนี้กำหนดคลอด18ตุลา มีแต่มูกใสๆ ท้องแข็ง เจ็บท้อง แต่ไม่มีมูกเลือด ไม่มีน้ำเดิน อยากแตกแล้วไวๆ😂

วันเดียวกันเลยคร่า18ตุลา ยังไม่มีวี่แววเหมือนกันค่ะ🤣

ยินดีด้วยนะคะ💕💕 แรงแข็งทั้งแม่และลูกนะคะ อยากย้ายทีมบ้างจ้า 38+5เงียบมากเลยคะ🤣

ยินดีด้วยค่าแม่ ทางนี้11ตุลาเหมือนกัน เงียบมากมีปวดเตือนเป็นครั้งแล้วหาย 🤣

ดีใจด้วยนะค่ะ ของเรากำหนด10ตุลาคม ยังไม่มีวีแว่วเลย มีแต่เจ็บเตือนทุกวัน🥰

เกือบได้ย้ายค่ะ 29 ตุลา แอดมิท รพ 30 กันยาแต่คลอด 1 ตุลา เกือบได้ย้ายทีมแล้วค่ะ

อยากแตกเหมือนคุณแม่ กำหนด10ตุลา มีแต่มูกเลือดออกปากมดลูกไม่เปิด

อยากเเตกเหมือนคุณแม่แล้วค่ะ ทำไงดี39+2มีเเต่มูกกับเจ็บเตือนมา

ยินดีด้วยค่ะแม่ รอวันแตกแล้วเหมือนกัน กำหนดคลอด 16 ตุลาค่ะ

ดีใจด้วยจ้า บ้านนี้38+4แล้วยังเงียบอยู่เลย😆 กำหนดคลอด9ตุลา

ทางนี้11ตุลาเหมือนกันค่ะ ยังเงียบอยู่เลย แม่อยากแตกแล้ว