271 ตอบกลับ

น่าชังสุดๆๆคะ ขอให้ลูกเราออกมาน่าตาจิ้มลิ้มน่าชังเหมือนกันเนาะ

ยินดีด้วยครับ​ น่าเกียจน่าชังมากๆคลอดปกติมั้ยครับหรือผ่าคับ

น่ารักมากๆเลยค่ะ เราก็ท้องลูกสาวเหมือนกัน อยากได้แบบนี้ ❤️

น่ารักกก ต้องสวยเเน่ๆโตขึ้น ขอเเบบนี้สักคนน่ะลูกกก

น่ารักจังเลยค่ะ อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะท้องนี้

น่ารักจัง ชักอยากเห็นหน้าลูกสาวตัวเองบ้างแล้วสิ

น่าชังสุดๆเลยค่ะ​ อยากเห็นหน้าลูกตัวเองแล้วจัง

เดี๋ยวเดียวก็ได้เจอแล้วค๊าา ^^

แม่บำรุงยังไงค้ะน้องตัวไหญ่จังแนะนำหน่อยค่ะ

แม่ไม่ได้โดปอะไรเลยค่ะ ทานปกติแต่คุมอาหารเน้นทานพวกโปรตีน ผักและลดแป้งกับของหวานๆค่ะ

น่ารักน่าชังจังเลยลูก ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ