17 ตอบกลับ

VIP Member

555เหมือนเราตอนเมื่อก่อนเลยคะ คิดไว้ว่าต้องเป็นผู้หญิงแน่ เลยแอบไปส่องเพจเสื้อผ้าเด็กผู้หญิง สุดท้ายพอไปซาวด์มา ได้ผู้ชายเฉยเลยคะ ดีนะคะที่ยังไม่ได้ซื้อ😂

รออีกนี๊ด555😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ เห็นเพจเสื้อผ้าเด็กแล้วได้แค่มองใว้ก่อนเหมือนกันค่ะ อยากให้รู้เพศใวๆ 😁

เช่นกันค่ะคุณแม่ รอไปด้วยกันค่ะ 😍

แนะนำรู้เพศก่อนค่อยซื้อจะดีกว่าคะ ตอนนั้นจะสนุกสนานกับการเลือกของให้ลูกได้อย่างเต็มที่คะ 🥰

VIP Member

อดเอาอีกนี๊ดนึงนะคะแม่ รอให้รู้เพศก่อนนะคะแล้วค่อยซื้อ ไม่งั้นเดี๋ยวจะซื้อผิดเอานะคะ😊

คิดไว้แบบนั้นค่ะ แต่แอบส่องเพจเสื้อผ้าทุกวัน😂😂

ซื้อได้ค่ะ แต่ซื้อหรือเลือกสีให้มันเป็น unisex อะค่ะ สามารถใช้ได้ ทั้งหญิงหรือชาย :)

แนะว่าให้ซื้อสีขาวนะคะ ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย เพราะะว่ายังไม่รู้เพศใช่มั้ยคะ

เป็นเหมือนกันคะ แอบช๊อปออนไลน์ตลอด มาส่งเกือบทุกวัน เห็นอะไรก็น่ารักไปหมด

Super Mum

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 13w ค่ะ ตอนนี้ตู้จะเต็มแล้ว คุณพ่อเริ่มบ่นแล้วค่ะ 🤣

VIP Member

ซื้อของแม่ด้วยนะคะ ทั้งกางเกงคนท้อง ชุดชั้นในแบบให้นมเผื่อไว้เลย🥰🥰💕

ขอบคุณมากค้า🥰

คุณแม่รอรู้เพศก่อนนะคะ ถ้าอดใจไม่ไหวจริงซื้อโทนสีกลางๆก่อนจ้า