51 ตอบกลับ

ไม่เคยทันเลยค่ะ

สะสมคะแนนไว้รอค่ะแม่

อยากได้บ้างจัง

ขอบคุณคะ

Super Mum

อยากได้บ้างจัง

ตอนนี้ในแอปรางวัลใหญ่เป็นม้าโยกเหมิอนในภาพเลยค่ะแม่. คะแนนที่ต้องใช้แลกม้าโยกคือ5,500 สะสมคะแนนค่ะแม่ ❤

VIP Member

อยากแลกบ้างค่ะ

สะสมคะแนนแล้วกดแลกรางวัลในแอปได้ค่ะแม่

โชคดีจังค่ะ

VIP Member

อยากได้บ้างงง

ตอนนี้ในแอปมีรางวัลให้เลือกแลกของรางวัลเยอะเลยค่ะแม่ มีแต่ของน่าเเลกทั้งนั้นเลยค่ะ สะสมคะแนนไม่ทันแล้วค่ะตอนนี้😂😂

อยากได้ม้าง

สะสมคะแนนแล้วตามมาแลกของรางวัลด้วยกันค่ะแม่😍

VIP Member

แลกยังไงค่ะ

สะสมคะแนนแล้วเลือกหัวข้อของรางวัลค่ะ จะมีรางวัลให้เลือกจะว่าแลกรางวัลชิ้นไหนค่ะ 😍

VIP Member

อยากได้บ้าง

ตอนนี้ในแอปมีรางวัลให้แลกเยอะเลยค่ะแม่ สะสมคะแนนใช้แลกรางวัลได้ค่ะ😍

โชคดีจัง