มูกเลือดแบบนี้ต้องไปหาหมอไหมคะไม่มีอาการปวดท้อง

มูกเลือดแบบนี้ต้องไปหาหมอไหมคะไม่มีอาการปวดท้อง

5 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เตรียมตัวเลยค่ะ อีกไม่กี่วันเดี๋ยวเลือดก็ไหล ของเราเป็นมูกแบบนี้ วันถัดไปมูกเลือดมาเลยค่ะ

มูกใสธรรมดาค่ะแม่รอดูอาการนะคะ ถ้ามีเลือดติดและเจ็บท้องไปหาหมอได้เลยค่ะ

อันนี้ตกขาวรึเปล่าคะ เพราะยิ่งท้องแก่ตกขาวยิ่งมากขึ้น

ถ้าตามรูป เป็นเพียงมูกใสธรรมดานะคะ ยังไม่มีเลือด

ในรุปคือมูกธรรมดาคะ

10mo ago

รอดูอาการก่อนคะ ถ้ามีอาการผิดปกติ ปวด ปั้น แข็ง ถี่ หนัก นาน รุนแรง หรืออาการคลอดจริงควรไปหาหมอ ถ้ามีน้ำออกมามาก ควรไปตรวจ

Post reply image