10 ตอบกลับ

ใช้ค่ะ เนื้อครีมชุ่มชื่นดี ตอนนี้ 36w ยังไม่มีรอยแตก แต่เราใช้ burt's bee mama oil >> JERGENS >> Palmer's Cocoa Butter Massage Cream For Stretch Marks

เราคะใช้ดีอยู่นะคะไม่ค่อยคันด้วยใช้ผสมกับออย

เราค่ะสูตรนี้เลย เข้มข้นมาก เราทาทั้งตัวเลยค่ะ

แต่มันจะเหนียวมากๆเลยนะคะ ต้องคนชอบแบบเข้มข้นๆจริงๆค่ะ อยู่ห้องแอร์ไรงี้

เราใช้ virgin olive oil ค่ะ ไม่แตกเลยทัองสองแล้ว

เราใช้สูตร coconut ท้องไม่แตกจนคลอดเลยค่ะ

ขวดเท่าไหรค่ะ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างค่ะ

ขวดใหญ่ 295 บาท ท็อปส์ซูเปอร์มาเก็ตค่ะ

ใช้ค่ะ แต่เป็นกลิ่นนี้ ใช้ดีมากกก

VIP Member

ใช้ดีมั้ยคะ

ดีค่ะท้องไม่แตกเลย​ ตอนนี้คลอดแล้วก็ไม่มีรอยเลยค่ะ

ใช้คะ

VIP Member

เค้า