2 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะหนูเป็นตอน38+3ปวดแบบเดินไม่ได้ทรมานมากๆจะเข้าห้องน้ำทีแฟนต้องพยุงไปเป็น3วันแล้วตอนนี้เริ่มดีขึ้นแต่ก็ยังมีปวดๆบ้างเวลาเดินกินยาพาราไปเม็ดเดียวสู้ๆนะคะอดทนอีกนิดนึง

ของเราเดินไม่ได้เลยค่ะ ไปเข้าห้องน้ำก็ไม่ได้พยุงตัวขึ้นยิ่งปวดค่ะ ทำได้แค่พยุงตัวนั่ง เอาแผ่นรองฉี่มารอง

ทำได้แค่รอหลังคลอดจะหายคะ เคยเป๋นตอนท้องลูกคนแรก เป็นตั้งแต่34วีคไปคลอด40ทรมานสุดๆแต่ทำอาไรไม่ได้เลย สุ้ๆๆนะคะ

ทรมานมากค่ะ ไม่เคยเป็นมาก่อน แค่จะลุกยังทำไม่ได้เลยค่ะ