59 ตอบกลับ

19 วีค 2 วัน จะย่างเข้า 20 วีค5เดือนค่ะแม่ กำหนดคลอด2 พ.ย. น้ำหนักไม่ขึ้นเลย แต่ท้องออก

5 เดือนเหมือนกันจ้า ยังไม่รู้เพศเลย ซาววันที่ 16 มิ.ย นี้ อยากได้ ผญ แบบแม่จัง

19​ วีค​ 2​ วันค่ะ​ กำห​นด​คลอด​ 2​ พย.​ 63 บ้านนี้สาวน้อยแต่ตัวไม่น้อยเลยค่ะ​

5 เดือนจ้า แต่ท้องไม่ค่อยออกน้า แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ดีค่ะ

ตอน5เดือนจ้า ตอนนี้ใหญ่ขึ้นมาก 6เดือนแล้วลูกสาวเหมือนกันจ้า

แม่ใส่กางเกงรัดท้องไปไหมค่ะแม่น่าจะใส่ต่ำกว่าท้องนะค่ะ😊

5เดือนค่ะ ผู้หญิงเหมือนกันค่ะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ❤️❤️

😆😆ใช่ค่ะ มีแต่คนทักเล็กมาก แต่น้องเติบโตตามเกณฑ์ปกติดีค่ะ

20กันยาคะมีแต่คนบอกว่าท้องเบ็กแต่น้ำหนักน้องตามเกณจ้า

เหมือนกันค่ะต้นเดือนพ.ยแต่ท้องเราใหญ่มากๆ😅😅

อีก2วันจะครบ4เดือนค่ะ คลอด27 พ.ย.ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยย