65 ตอบกลับ

VIP Member

กลัวอย่างเดียวคือ นอนรอปากมดลูกเปิดคะ ทรมานมาก นอกนั้นไม่กลัวเลย

บ้านนี้กลัวมากค่ะแม่ ขนาดเราท้องสอง เรายังจำความเจ็บปวด ตอนท้องแรก ได้อยู่เลย

ลืมการคลอดหมดแล้วค่ะ ห่างกับคนแรก13ปี ถึงวันจริงคงจะตื่นเต้นมากแน่ๆ

VIP Member

ท้อง3แล้ว คลอดเองมา2ท้อง ตอนนี้จะคลอดแล้ว กลัวมากค่ะ😂กลัวการทรมาน

บ้านนี้ท้องที่3ยังกลัวอยู่เลย ลูกคนที่2อายุ12 ตอนนี้ท้องได้27+4ค่ะ

ท้องสอง ครั้งโดยเร่งคลอดแต่ได้ผ่า รู้สึกยังกลัวการผ่าเลยค่ะ

ท้อง4 ยังตื่นเต้นมากๆอยู่เลยค่ะ แต่เลยความกลัวมาแล้ว 🤣✌️✌️🥰

แอบกลัวอยู่คะ ลืมหมดแล้ว เพราะท้องแรกกับท้อง 2 ห่างกัน 12 ปี

กลัวค่ะกำลังจะ38วีคแล้ว ท้องสองคนแรก6ขวบ ตื่นเต้นทั้งกลัว

ท้องสี่ยังกว่าเลยค่ะเพราะเจ็บแต่ล่ะคนมั้ยเหมือนกันค่ะ