105 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอกำหนดวันที่26 ไม่ก็27 ประมาณนี้ค่ะ วันที่30 วันเกิดอิแม่พอดี คลอดได้สาม สี่วัน ก็วันเกิดแม่เลย เป็นของขวัญสุดๆ55555

บ้านนี้1พฤศจิกายนค่า เดือนเดียวกับพ่อๆ แต่น้องจะย้ายทีมมั้ยนะ🤣

6 พ.ย.จ้า แต่กลัวออกก่อนมากเลย เพราะทั้งขึ้น-ลงบันไดและเดินเยอะมากๆ

เหมือนกันค่ะ ขี่รถ เดินกรีดยาง กลัวมาก

บ้านนี้กำหนดคลอด8พฤศจิกายนค่ะ นัดซาวดูเพศ 25 ค่ะ ตื่นเต้น❤️

25พย ค่ะ แต่แม่ดูวันไว้ 8กับ22 ได้ลูกชายงับ ตรวจนิฟมาค่ะ

ความหมายดีเนอะแม่

11 พฤศจิกายน ทีมลูกสาวค่าา ตอนนี้หน้าท้องยังเล็กๆอยู่เลยค่ะ

11พ.ยเหมือนกันเลยค่ะ กี่วีคแล้วคะ

บ้านนี้พฤศจิกาเหมือนกันค่ะ ผลผลิตจากวันวาเลนไทน์😵‍💫😂

ของเราเป็นซีสด้วยเรากลัวจังมีวิธีไม่ให้เคลียดป่าวค่ะ

ตอนนั้นเราก็เป็นซีสค่ะ หมอแนะนำให้ท้อง เพราะก้อนเลือดจะไปกดทับก้อนซีสให้ยุบค่ะ พอเราท้องซีสหายไปจริงๆค่ะ ทุกวันนี้ไม่เป็นแล้ว สบายใจได้เลยค่ะคุณแม่

6พฤศจิกายน วันนี้หมอนัดมาซาวด์ดูอวัยวะ ตื่นเต้นมากค่ะ

ทีมเดียวกันเลย แต่กลัวย้ายทีมไปตุลามากๆเลยคะ

บ้านนี้ต้าวจิ๋วกำหนดวันที่10 พฤศจิกายนค่ะ #ทีมลูกสาว