118 ตอบกลับ

ไม่ขึ้น และ ลดลง แต่ทารกโตเกินอายุครรภ์จริงแล้วจ้าาาา

กำหนด15มีนาคมค้ะ ตอนนี้13+2wจ้า น้ำหนักไม่ขึ้นเรยค้ะแม่

16เมษาคร่า...พึ่งขึ้นมา2โลเอง ตอนนี้8วีค4วันแล้วคร่า

4มีนาค่ะ ตอนนี่จะสี่เดือนแล้วน.น ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ

ยังเลยค่ะ

เราค่ะ กำหนดคลอด 13 มีนา 63 นน. ขึ้น สองกิโล นิดๆค่ะ

ยังขึ้นไม่กี่ขีดเอง 😂 ไม่ค่อยแพ้ท้องเท่าไหร่

กำหนด 20มีนา ค่ะ น้ำหนักไม่ขึ้นเลย แต่ตัวบวมค่ะ

8 มีนา 14วีคเหมือนกัน น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลยค่ะ

25 มี.ค 63 ค่ะ น้ำหนักลดไปก่อนท้อง จาก50 เหลือ 48 ค่ะ

22มีคค่ะ น้ำหนักลดไป3โลแล้วค่ะ ยังไม่ขึ้นเลย