45 ตอบกลับ

น้องหลุดมีนา 65 แล้วสิงหา 65 ก็มีต่อเลยค่ะ ปจด.มา 3 รอบ ตอนนี้ 16วีคแล้วค่ะ

เเท้ได้สองอาทิตย์ก่ติดคืนเลยจ้าตอนนี้น้องได้สองเดือนเเล้ว

บ้านนี้เคยเเท้งคุกคาม 9เดือนน้องกลับมาค่ะ ตอนนี้20+4เเบ้วค่ะ

แท้งไปสองครั้ง ตอนนี้กำลังปั๊มรอเจ้าตัวเล็กมาอยู่ค่ะ

บ้านนี้ 3ปีเต็มเลยค่ะ ตอนนี้อยู่ในท้อง 30 วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้หลังจากแท้ง ก็ท้องครรภ์ที่ 2 ห่างกัน 3 ปีค่ะ

บ้านนี้เสียน้องไปมกราคม 65 น้องมาใหม่สิงหาคมค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 6 ปี ค่ะ น่าจะแล้วแต่คนนะคะ บางคนก็ติดไว

บ้านนี้หมอให้พัก3เดือน ท้องต่อๆมาก็ปกติค่ะแม่

หลังแท้ง ระยะที่ดีคือเว้น 6เดือนขึ้นไปค่ะ