29 ตอบกลับ

เราอะไรก็ได้ไม่ค่อยหวง กินง่าย มีแต่สามีคอยหาให้กิน ถามทั้งวันกินไร หิวไม๊ ชอบอะไรพิเศษไหม

ร้องไห้เพราะของกินบ่อยมากคะแม่ ล่าสุดเมื่อวานอยากกินลูกชิ้นแต่แฟนลืมซื้อให้ บ่อแตกเลยคะ555

บ้านนี้ไม่มีคนแย่งเลยค่ะลูกคนโตก็ไม่แย่งอะไรที่ซื้อมาเองกินได้ตามสบายอยากกินอะไรก็กิน

ของเราอยากกินขนมจีนน้ำยากะทิมาก สามีไม่ให้กินนั่งร้องไห้เป็นชม.เลย น้อยใจทุกอย่างเลย

บ้านนี้อยู่กัน2คนกับแฟนค่ะทำงานต่างจังหวัดแฟนไม่เคยแย่งของกินเลยไม่รุว่าเปนยังไง

VIP Member

เป็นค่ะ ไม่อยากให้ใครมายุ่งกับของกินเลยค่ะ ถ้ามีคนมาแอบกินจะโมโหน้อยใจมากค่ะ

VIP Member

หวงค่ะ หวงมาก จะใครก็ช่าง ถ้าไม่ขอเราก่อนนี่เราจะโกรธมาก โกรธจนร้องไห้เลยค่ะ

เราเป็นคะ หวงกินมาก5555 แต่ของเราจะเป็นสามีแย่งคะ ตีกันทุกวันเรื่องของกิน😆

บ้านนี้ไม่ค่อยหวงของกินค่ะ มีแต่ญาติๆกลัวเราจะหวงแล้วไม่กินเอง

บ้านนี้ไม่มีใครแย่งค่ะ จะถามก่อนกิน คงกลัวคนท้องหวง