16 ตอบกลับ

บ้านนี้ทาของอีฟคร่า มีรอยแตกนิดน่อยทาเรื่อยๆก็ไม่แตกเพิ่มอีกเรยจ้าแถมยังจางลงด้วย บ้านนี้มาทาตอนท้องแตกแล้ว

คันค่ะเพราะมันจะแตกอีกแต่เรารีบทาเยอะๆ มันเรยไม่แตกเพิ่ม ห้ามเกานะคะ

VIP Member

เราใช้ครีมมะพร้าวจ้าา ลอยหายไปทีละนิดนะคะ ไม่แตกเพิ่มด้วย ถือว่าอยู่ตัวไม่ลายเพิ่มค่ะ

ถ้าเป็นรอยเเตกสีขาวเเล้วคือเเตกลึกล่ะค่ะเเม่ ถ้ารอยคล้ำๆเเดงๆคือรอยเเตกใหม่ๆค่ะ

หลังคลอด เรา ทาครีมวิตามินซี เลเชอร์ ก็จางลงนะคะ กลับมาใส่เสื้อผ้าเอวลอยได้ ปกติ

VIP Member

ควรทาก่อนท้องโตนะคะ ตอนนี้ทาก็ไม่หายค่ะ แต่เดี๋ยวคลอดแล้วก็จะจางลงบ้าง

ควรทาก่อนแตกค่ะ พอแตกแล้วทาไม่ค่อยหาย กิฟฟารีใช้ดีทาก่อนแตกก็ไม่แตกเลย

ละเอียดเลยคะ2เดือนสุดท้าย​ มันจางลงบ้างคะแต่ไม่หายคะ

หาแบบที่ไม่มีสารพาราเบนนะคะ

อยากหายชัวร์ เลเซอร์เลยคะแม่

อยู่ศูนย์การค้าเกตเวย์ เอกมัย ถนน สุขุมวิท ราคาเริ่มที่1999คะแม่

มันไม่หายจ้ามีแต่จะจางลง