191 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้ท้องเลยลูกชายค่ะ ส่วนท้อง2 แพ้หนักมากจนท้อจนร้องไห้ก็ได้ลูกชายเหมือนเดิม ส่วนตัวคิดว่าแพ้หรือไม่แพ้ไม่น่าจะบอกเพศลูกได้ค่ะ😆😆

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะกินได้ทุกอย่างไม่เหม็นอะไรสักอย่างแต่ชอบกินของหวานมากๆ #ได้ผู้หญิงค่ะแต่พี่ที่รู้จักกันแพ้หนักมากๆแต่ก็ได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

Super Mum

คิดว่าไม่เกี่ยวกับแพ้หรือไม่แพ้เลยค่ะ ท้องแรก ไม่โทรม แต่งตัว แต่งหน้า ไม่แพ้ คนแก่ๆหลายคนบอกว่าได้ผู้หญิงแน่นอน คลอดมาผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ ญ2ค่ะ คนโต1ขวบ3เดือน อีกคน6เดือนในท้อง ไม่แพ้ตั้งเเต่คนเเรกเลยจ้า เป็นเพราะเลือดลมเราไหลเวียดดีเลี้ยงส่วนต่างๆได้โอเครึป่าวค่ะ เลยไม่แพ้

เราแพ้ท้องหนักมาก กินอะไรก็อ้วก ลุกไม่ไหวเวียนหัวตลอด ทั้งสองท้องเลย ได้ชายทั้งคู่ แพ้ท้องไม่น่าเกี่ยวกับเพศ เป็นที่ฮอโมนของแต่ละคนมากกว่า

VIP Member

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลยได้ลูกชาย พอท้องสองแพ้หนักมากคิดว่าจะได้ลูกสาวพอไปซาวได้ชายเหมือนเดิมจ้า แม่คิดว่าไม่น่าเกี่ยวกับแพ้ไม่แพ้นะคะ

VIP Member

บ้านนี้2ท้องแรกไม่แพ้เรยได้ผู้หญิงค่ะ ท้อง3นึ้ แพ้ มากเรย ตอนนี้ไม่อ้วกแล้ว แต่ก้อยังมีเวียนหัวบ้าง ไม่รู้ช่ยหญิงเรยค่ะ รอซาว วันจันทร์

อาจจะจริง เพราะท้องแรกแพ้หนักมาก ทั้งสิวทั้งโทรมได้ลูกสาว พอท้องสองไม่ค่อยแพ้แต่แรกๆก็มีแพ้นิดหน่อย ผิวสวยไม่มีสิว ได้ลูกชาย 🥰🥰🥰

ท้องแรกแพ้ประมาณ1 อาทิตย์ ชอบแต่งตัว ผิวสวย ลูกชาย ท้อง2 แพ้5week-4เดือน แพ้หนักมาก แต่ชอบกินของหวาน ผิวคล้ำ ลูกสาวค่ะ ท้อง3 8สัปดาห์ แค่เวียนหัวนิดๆ ชอบแต่งตัว ผิวใส (ไม่แน่ใจหรือหญิงชายค่ะ)

เป็นได้ทั้งหญิงทั้งชายจ้า ไม่ได้เกี่ยวอะไรกันเลย บ้านนี้แพ้ได้ผู้ชาย พี่สาวเราก็แพ้ได้ผู้หญิง คนรู้จัก ไม่แพ้เลยได้ผู้หญิง

ท้องแรก ท้องสองไม่แพ้เลยค่ะ หญิงทั้งคู่ ตอนนี้ท้องสามก้อไม่แพ้เหมือนกัน สงสัยจะผู้หญิงเหมือนเดิม รอลุ้นสิ้นเดือนนี้ค่ะ