25วีคแล้ว พุงยังเป็น2ชั้นอยู่เลยค่ะ🥲

มีแม่ๆบ้านไหน ก่อนท้องพุงย้วย 2-3ชั้นบ้างค่ะ ตอนนี้ท้องได้25วีคแล้ว แต่ท้องยังเป็น2ชั้นอยู่เลยค่ะ ซาวด์ล่าสุดตอน20วีค น้องปกติดี น้ำหนักตามเกณฑ์ ตอนนี้ดิ้นทุกวันนะคะ แต่ดิ้นไม่แรง แม่รู้สึกเฟลๆนิดหน่อยค่ะ เพราะมีแต่คนทักว่าท้องจริงไหม ทำไมท้องไม่ออกเลย 6เดือนแล้ว ลูกตัวเล็กบ้าง 🥲 ขอกำลังใจหน่อยค่ะแม่ๆ ตอนนี้อยากไปซาวด์ดูน้องทุกอาทิตย์เลย แม่จะได้สบายใจที่เห็นน้องดุ้กดิ้ก แล้วหัวใจเต้นปกติดี

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ