43 ตอบกลับ

บ้านนี้34+5 เริ่มปวดหมดลูกลามไปหลัง กำหนดคลอด26/7 ค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่แอบมีปวดเตือน ปวดหน่วงแล้ว จี๊ดๆเป็นครั้งคราวเพราะน้องตัวใหญ่เกินเกณฑ์ไปเยอะอยู่ค่ะ อยากคลอดธรรมชาติ แต่ก็อยากให้ครบกำหนด แต่ถ้าครบกำหนดต้องผ่าคลอดเท่านั้น 😭😭

กำหนด17/7/66 อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ🤣🤣🤣อึดอัดมากกกก36w

เหนื่อยมากเนาะแม่ แม่เริ่มมีอาการเจ็บเตือนบ้างรึยังคะ

บ้านนี้กำหนด13ก.ค. ขอป้าหมอผ่า 29มิ.ย.นี้ค่ะ #ภาวนาอย่าแตกก่อน

11 ก.ค.ค่ะ แต่จะขอหมอแตกก่อนสิ้นเดือนนี้ แม่ไม่ไหวแล้วววว

บ้านนี้8ก.ค อยากแตกแล้วค่ะไม่มีวี่แววเลย😅 ปวดร้าวไปหมด

บ้านนี่กำหนดคลอด8กค. ตอนนี้37วีค2วันยังเงียบอยู่เลยคะ

ทีม 5 ก.ค. เปลี่ยนมานัดผ่าคลอด 21 มิ.ย.นี้แล้วค่ะ ครบ 38 วีค

ยังเลยค่ะ 37+6 กำหนด4 กรกฎาคม เงียบมากค่ะบ้านนี้

18.กค​ จะผ่าคลอด​ 6​ กค​ นี้แล้วคะ่​ 😂

อยากแตกใวๆเหมือนแม่จังเลยค่ะ

บ้านนี้หมอนัดผ่า22 มิ.ย กำหนดคลอด 5 .กรกฎา

ใกล้กันเลยค่ะแม่ เรากำหนดคลอด 5 ก.ค. แต่หมอนัดผ่าวันที่ 21 มิ.ย.นี้แล้วค่ะ จะได้เจอเจ้าตัวเล็กแล้ว 💓