8 ตอบกลับ

VIP Member

ทานพวกวิตามินบีแล้วก็โฟเลทรอไว้ดีกว่าค่ะ เราทานวิตามินบีรวมกับโฟเลทมา2-3เดือน อยู่ดีๆมาเฉยเลยค่ะ ทั้งๆที่ไม่ค่อยได้ทำการบ้าน

ขอบคุณคะ🙏🏻

ทานค่ะ ดีนะคะเมื่อก่อนปวดท้อง ปจด.ตลอด ตั้งแต่ทานไม่ปวดเลยค่ะ แต่น้องยังไม่มา เพิ่งทานไปชุดเดียวเองค่ะ รอๆๆๆ ลุ้นๆ

ลุ้นไปด้วยกันนะคะ☺️✌🏻

เราทานคะ สำคัญเราว่าไม่ได้ผลคะแถมกินไปแล้วหายใจไม่ออกหัวใจเต้นแรงด้วยคะ..หยุดกินทันทีไปเลยคะกลัวด้วย

อ่อ ขอบคุณคะแม่☺️🙏🏻

เราก็ทานแต่เดือนนี้ประจำเดือนไม่มาแต่มีเลือดออกแบบกะปิดกะปอยคะเลยรอลุ้นว่าจะใช่เลือดล้างหน้าเด็กใหม

เคยกินคะ กินแล้วประจำเดือนเลื่อนไป2เดือน ก้อเลยเลิกกิน หลังจากนั้นก้อมาปกติ ไม่ปวดปจด. รอลุ้นอยู่คะ

ขอให้สมหวังนะคะ☺️

เรากินค่ะ ตอนแรกก็ไม่ค่อยเชื่อแต่พอซื้อมากินกำลังขึ้นซองที่3ก็มาเลยค่ะ ตอนนี้ 11+6วีคแล้วค่ะ

งุ้ยยยย ยินดีด้วยนะคะ☺️🙏🏻 เราจะลองบ้าง

บ้านนี้เคยแท้งแล้วมาลองกินยาตัวนี้ ตอนนี้ท้องได้3เดือน

งุ้ยยย ดีจัง☺️

ทานน้ำมะกรูดควบคู่ไปด้วยก้อดีนะค่ั

เรากินตัวนี้แหละมีน้องคนที่3เลยทั้งๆที่คุมมา16ปี