เบื่ออาหาร

มีแม่ๆคนไหนเป็นเหมือนเราบ้างค่ะ หิวบ่อยแต่ไม่อยากกินข้าวเหมือนเบื่อไปเลยค่ะ

94 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หิวทุกชั่วโมงเลย แต่เวลากิน กินได้แค่หน่อยเดียว พอไม่กินปล่อยให้ท้องว่างก็จะอ้วก

5y ago

ใช่ๆค่ะ เป็นเหมือนกัน

เป็นค่ะหิวทั้งวันแต่บ้านนี้กินได้ทุกอย่างแต่ ไม่อยากกินข้าวค่ะ เบื่อข้าวมากๆ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-128555)

เป็นคะแม่บ้านนี้จะอยากกินพวกเส้นๆมากกว่าคะข้าวนี่ไม่เอาเลยคะช่วงนี้

เป็นเหมือนกันค่ะ..เบื่ออาหารมากค่ะ.ไม่รู้จะกินอะไร..กินนมบ้างขนมปังบ้างค่ะ

บ้านนี้ไม่อยากกินเลย แค่เห็นก็จะอ้วกแล้ว ทรมานมาก กินไปก็อ้วกออกมา 😭

เราอยากินแต่ของจุกจิก พวกข้าวไม่ค่อยอยาก แต่กินกับเล่นๆนี่ชอบมากค่ะ

เบื่อมากกกพอกินก็หิวและกินใหผ ญ่เลยกินเยอะก็ไม่ได้แน่นท้อง55

หิวบ่อย แต่ไม่อยากกินอาหารที่มีในบ้านค่ะ ใช้บริการไลน์แมนทุกวัน😅😅

VIP Member

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะไม่ทานข้าวเบื่อข้าวไปเลยแต่ชอบกินจุกๆจิกๆค่ะ