84 ตอบกลับ

แม่เป็นค่ะ ชนิดE พ่อเป็นพาหะ แต่หมอนัดเมื่อวานซาวดูน้องทุกเดือน หมอบอกสมบูรณ์ดีค่ะ

บ้านนี้เป็นทั้งแม่และพ่อจร้า ได้เจาะสะดือลูกผลออกมาไม่เป็นโรคค่ะ คุณแม่สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

แม่เป็น E พ่อเป็น เบต้าค่ะ แต่ตรวจแล้วน้อง ปกติค่ะ สู้ๆนะคะอย่าเคลียด ✌🏻✌🏻

เป็นค่ะ 26 ไปนอนรับเลือดมาขึ้นเป็น30 ตอนนี้เลือด28 ตรวจฝั่งทางพ่อเด็กไม่ได้

บ้านนี้ค่ะเป็นพาหะทั้งพ่อเเละเเม่ตอนนี้น้องคลอดเเล้วน้องไม่เป็นค่ะ

แม่เป็นค่ะ ไม่รุ้ชนิดใหนแต่คุณหมอบอกว่าไม่ร้ายแรงค่ะ สบายใจได้ค่ะ

เป็นทั้งพ่อ และ แม่เรยค่ะ โชคยังดีที่เปนตัวเดียวกันที่ไม่อันตราย

แม่เป็นค่ะ แต่ของพ่อรอผลเลือดค่ะ แต่ก็แอบลุ้นว่าขอให้พ่อไม่เป็น

บ้านนี้เป็นทั้งพ่อทั้งแม่เลยค่ะ ต้องเจาะตรวจน้ำคร่ำหาดาวซีนโดม

เป้นพาหะทั้งแม่และพ่อคะ​ แต่หมอบอกว่าไม่เป็นอันตรายต่อเด็ก