29 ตอบกลับ

VIP Member

เราก็ท้อง18เหมือนกันค่ะ ก็มีบ้างค่ะแต่เราไม่สนใจนะเราโฟกัสความสุขกับลูก

บ้านนี้ 22 จะ 23 แล้วคนอื่นยังมองว่า 14-15 อยู่เลยค่ะ ว่าเราทำไมท้องเร็วแท้

ท้องก็ท้องเรานะคะไม่รู้จะมาห่วงแทนทำไม555แปลกจริงๆ

อย่าไปสนคำคนอื่นค่ะ คนอื่นก็คือคนอื่น โฟกัสที่ลูกนะคะสู้ๆ✌️✌️

ค่าขอบคุณ​ค่า

อายุ18ค่ะ พ่อแม่เราเข้าใจก็ไม่ต้องไปสนใจคำพูดคนอื่นค่ะ

ค่า

อย่าไปสนใจจ้า เค้าไม่ได้หาให้เรากิน 😍

ค่า

VIP Member

ไม่ต้องสนใจค่ะ. นึกถึงลูกก็พอค่ะ.

เราก็เปนค่ะไม่แคค่ะเน้นครอบครัว

บ้านนี้พุดไปตรงๆเรยจ้าไม่ได้แค5555

คนอื่นก็คือคนอื่นค่ะ ^^

ค่า

อย่าไปแค่คำคนนะแม่

ขอบคุณมากๆค่ะ