8 ตอบกลับ

นี่แค่เอามือสางตอนสระค่ะ ไม่รวมนวด ไม่รวมหวี ไม่รวมร่วงแต่ละทีตอนมัดรวบผม เริ่มร่วงตั้งแต่น้องเข้าเดือนที่3 ตอนนี้4เดือนกว่า จากคนผมหนารวบได้กำใหญ่ๆตอนนี้หายไปเกือบครึ่งค่ะ วิตามิน ไบโอติน แคลเซียมก็เอาไม่อยู่ค่ะ

5555 ปกติค่ะ ทำใจเลยค่ะร่วงเยอะมากแน่ๆ ครึ่งหัวแบบหัวล้านเลยล่ะค่ะ พอขึ้นมาใหม่จะรุงรังชี้ชันไปหมด ช่วงนี้เจ้าแสบก็จะชอบดึงชอบทึ้งผมแม่ด้วยถ้ายิ่งชอบอมมือก็ต้องระวังผมเข้าปากลูกนะคะ เจออีกทีตอนอึ๊ออกมาเลยค่ะ

4เดือนครึ่งเหมือนกันค่ะ ล่วงตลอดเวลา นั่งเฉยๆก็ล่วง ทำใจแล้วค่ะ ปกติผมบางอยู่แล้ว ตอนนี้ก็บางขึ้นไปอีก สระผมวันเว้น2วันเลย สระบ่อยกลัวผมจะยิ่งล่วง

ทำใจคะ เป็นเรื่องปกติ ทำอาไรไม่ได้ ส่วนตัวลูก4ขวบก้อยังล่วงอยุ่ แต่ละคนก้อจะต่างกันไป

บ้านนี้จากผมยาวเท่าเอว ร่วงกลายเป็นทรงผู้ชายเลย🤣🤣

ร่วงเหมือนกันค่ะตอนรี้กำลังเกิดใหม่ฟูจนหมอทักคุณแม่ผมร่วงหลังคลอดใช่ไหมค่ะ😅

เหมือนกันค่ะแม่ แต่ดีผมหนาไม่งั้นคงเครียดเลยแม่ 🤣

ผมหนาเหมือนกันแม่ ร่วงเยอะมากกก

ผมร่วงเหมือนกันค่ะ ลูก4เดือนครึ่งเหมือนกันค่ะ

ทำยังไงก็ไม่หายเลยค่ะ เครียด

บ้านนี้ก็ร่วงไม่ไหวเลยค่ะ😂