30 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 29 ก็เงียบเหมือนกันค่ะ ท้องแรกด้วย ไม่รู้ว่าต้องรู้สึกขนาดไหนต้องไปหาหมอ ตอนนี้ ปวดร้าวเอวมาก นอนไม่ถนัดเลย

บ้านนี้กำหนดคลอด27 ค่ะ แต่ปากมดลูกยังไม่เปิดเลยค่ะ มีแต่ปวดเตือน แต่หน่วงที่ท้องน้อย ท้องแข็งบ่อยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ สงสัยขี้อาย ไม่ยอมออกมาสักที 😁😁

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ ยังเงียบเกมือนกันทำทุกวิถีทางแล้วก็ไม่อยากออกเลยดื้อมาก ดีใจที่มีเพื่อน

TapFluencer

บ้านนี้ 28 ค่ะ ท้องแรกยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะไม่มีอาการเตือนใดๆอิแม่ก็ลุ้นทุกวันกลัวฉุกเฉินค่ะ

วันเดียวกันค่ะแม่ มีมูกเลือดออกแล้ว แต่หมอให้กลับบ้านค่ะ จนตอนนี้ยังไม่มีวี่แววจะออกเลยค่ะ

ตอนนี้ 40+1 w แล้วค่ะ ยังเงียบอยู่เลย ท้อง3เหมือนกัน แต่2ท้องก่อนหน้า คลอดเร็วกว่านี้อีก

บ้านนี้กำหนดคลอด19 ก้ยังเงียบอยู่เลยจ้า พรุ่งนี้คุณหมอนัดไม่รู้จะยังไง ท้องแรกด้วยค่ะ

39+ ท้อง 3 เหมือนกันคะ ท้องเเรกท้องสอง ออก 38+5 / 39+1 เเต่น้องท้อง3 สร้างบ้านอยู่คะเเม่

40วีค กำหนดคลอด พรุ่งนี้18 กค.ยังเงียบกริบอยู่เหมือนกันค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย

39+5 แล้วค่ะไม่มีอาการอะไรเลยพรุ่งนี้หมอให้ไปนอนรอดูอาการค่ะกำหนด19 กค