39 ตอบกลับ

VIP Member

ลูกเรานี่ดิ้นตลอด จับหรือไม่จับก็ดิ้น พ่อเขาหรือใครจับก็ดิ้น ถ่ายคลิปก็ดิ้น สงสัยเปิดเองเพลงเต้นอยู่คนเดียวในท้อง

บ้านนี้พอแต่ได้ยินเสียงพ่อลูกจะดิ้นบ่อยมากตอนไม่ได้ยินเสียงพ่อแม่ลูบท้องก็ไม่ค่อยอยากจะดิ้นนอกจากเวลาแม่เผลอ

บ้านนี้ก้อเปนคะถ้าจะถ่ายวิดีโอจะไม่ค่อยดิ้นเท่ารัยแต่ถ้าไม่ถ่ายจะดิ้นเก่งมากกะพ่อก้อไม่ค่อยจะเล่นด้วยเท่ารัย

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่ได้คริปสักที

บ้านนี้ดิ้นดีมากตอนแม่จับ แต่พอพ่อจับไม่ค่อยดิ้นค่ะเวลาลูกดิ้นเรียกให้พ่อมองหยุดดิ้นพอพ่อไม่มองก็ดิ้นต่อ

เป็นเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ ดิ้นนะแต่พอเอามือไปลูบหยุดเฉยเลย แต่แค่พูดถึงพ่อเขานี้ดิ้นดีมากเลยค่ะ แอบนอย55555555

บ้านนี้จะดิ้นตอนพ่อจับอย่างเดียว แม่จับนี่เงียบเชียว ละพอตอนแม่จะนอนตอนนี้ก็ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ55

บ้านนี้ช่วงเริ่มดิ้นแรกๆก็เป็นค่ะ แต่พอหลังๆม่นี้เหมือนน้องจำสัมผัสได้ ก็เลยเล่นด้วยกันตลอด

เป็นจ้า บ้านนี้ไปหาหมอ บอกหมอว่าน้องไม่ค่อยดิ้น แค่หมอจับนิดเดียวเตะมือมือรั่วๆเลยจ้าา😂

บ้านนี้อายคนแปลกหน้า ไม่เล่นกับพ่อ กับกลัวหมอค่ะ แต่กับเราเค้าก็มีถีบสวนบ้างค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ เหมือนรู้ว่าเราอยากให้ดิ้นกลับไม่ดิ้นเลยค่ะ555 คุณพ่อแอบน้อยใจ