30 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่ ช่วงนี้พยายามอย่าทำอะไรหนักๆ ทำตามคำแนะนำหมออย่างเคร่งครัด อยาาเครียดนะคะ

พยายามนอนเฉยนะคะอย่าขึ้นลงบันไดบ้านนี้เลือดออกสามครั้งตอนไตรมาสแรกตอนนี้32+3แล้วค่ะ

VIP Member

ตอนนี้ท้องได้6สัปดา ไปซาวด์มา น้องมีตัวอ่อนแต่ไม่มีหัวใจ แล้วก็กำลังจะแท้งค่ะ😭

แม่ก็สู้ๆเหมือนกันนะคะ

VIP Member

พยายามนอนเฉยๆค่ะอย่าลุกขึ้นมาอย่ายกของหนักค่ะที่สำคัญดูแลตัวเองมากๆค่ะ

มีสองแบบ แท้คุกครามกับท้องนอกมดลูก เราก้อเป็น ของเราสรุป ท้องนอกมดลูกค่ะ

บ้าน​นี้​กินนอนไม่ทำงานหนัก​เลยจ้ะกลัว​เหมือนต้นปี2เดือนแท้งไปล่ะ

นอนเฉยๆจ้า ถ้าน้องมีบุญพอเขาคงอยู่กับเราละค่ะ สู้ๆน้า✌🏻

ขอบคุณค่ะ😊

ถ้าหมอไม่ฉีดยากันแท้งให้ เปลี่ยนหมอค่ะ

สู้ๆ​นะค่ะ อย่าเครียดนะค่ะแม่​

จะพยามคะ✌✌

สู้สู้ อย่าเครียดนะคะแม่

ขอบคุณคะ😊