2 ตอบกลับ

VIP Member

เรื่องแบบนี้ไม่มีใครพิสูจน์ได้ว่าจริงหรือไม่จริง ส่วนบ้านนี้เชื่อไว้บ้างไม่เสียหาย อันไหนสบายใจก็ทำ ถ้ามีคนทักจะทำให้เราไม่สบายใจก็ไม่ทำค่ะ ส่วนตัวเคยผ่านเรื่องความเชื่อและต้องห้ามมาแล้ว แต่ตอนนั้นไม่เชื่อ สุดท้ายน้องก็ไม่อยู่ค่ะแท้งไป อาจตะเป็นความบังเอิญหรือความเชื่อก็ไม่รู้เหมือนกัน เปรียบเทียบขนาดพระยังต้องสวดศพสะกดวิญญานเลยค่ะแม่

ไม่เชื่ออะไรพวกนี้ค่ะ ไม่ต้องจิตตกนะคะ 😊😊😊

ค่ะ บ้านนี้เห่อลูกมากบวกกับเก็บเงินสดไม่อยู่เลยซื้อไว้ค่ะ 😍