126 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตอน5เดือนก็ไหลแบบนี้แหละ แต่อย่าบีบแกะเกานะค่ะ

บ้านนี้8เดือนยังไม่มีสักหยดเลยจ้า ทำยังไงให้มีดีค่ะ 555

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้จะเข้า8เดือนแล้ว ยังไม่มีสักหยด😆😆

ไหลเหมือนกันค่ะช่วง5เดือนตอนนี้8เดือนแล้วก็ไหลค่ะ

ตอนนี้ท้อง6เดือนแล้วค่ะ น้ำนมไหลเปียกทั้งตัวเรยคะ

อย่าบีบนะค่ะอันตรายมากอาจทำให้ให้มดลูกบีบตัวได้

เหมือนกันค่ะ 5 เดือนเหมือนกัน เจ้บนมมาก คัดนมไปหมด

28+3 ไม่มีสักหยดเลยค่ะ😅 แค่มีแค่ซึมๆนิดหน่อยเองค่ะ

ยังไม่มีน้ำนมเลยคะ 33 w แล้ว ไม่รุจะมีให้กินรึป่าว

TapFluencer

5555ไหลจนรำคารค่ะ เปียกแล้วแห้งแข็งติดเสื้อผ้า😂