11 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ปกติก็มีขนตามแขนขาอยู่แล้ว ตอนนี้ขึ้นเต็มพุงเลยค่ะ ขนอ่อนๆ ขึ้นมายิ่งกว่าเดิมอีก เหมือนลิงเลย 🤣🤣

ใช่ค่ะเยอะมากเวบาหมอซาวทีหมอบอกขนเยอะ5555

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-58461)

ขึ้นเยอะเหมือนกันจ้า จะถึงหน้าอกอยู่แล้ว ของคุณแม่ซาวด์ว่าได้ ญหรือช ค่ะ

10วีคค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ซาวดูหมอบอกได้ลูกชายค่ะ เยอะสุดก้ที่หน้าท้องกับหลัง

บ้านนี้ทั้งตัวเลยค่ะซาวมาหมอบอกผู้ชาย

บ้านขนขึ้นที่ท้องค่ะ อัลตร้าซาวด์คุณหมอบอกเป็นเด็กผุ้ชายค่ะ

บ้านนี้ก็ได้ผู้ชายค่ะ

ขนขึ้นเยอะตรงท้องค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วได้ลูกชายจ้า

บ้านนี้ซาวมาก็ได้ผู้ชายค่ะ

เยอะเหมือนกันค่ะ ขึ้นรอบๆสะดือ ซาวดูได้ลูกสาวจ้า

บ้านนี้ขึ้นทุกตรงเลย แต่ซาวหมอบอกได้ผู้ชายจ้า

เราก็ขึ้นเยอะค่ะ ตามหน้าท้อง และขา

บ้านนี้ขนหน้าท้องเยอะมาก 😅

เยอะจนใส่เสื้อแล้วเจ็บเลยค่ะ5555

ไม่เยอะค่ะ แต่เล็บยาวเร็ว

บ้านนี้ขนเต็มตัวจะเป็นลิงแล้วค่ะกันคิ้ววันนี้เช้าอีกวันขนคิ้มดกอีกแล้ว