56 ตอบกลับ

28 กรกฎาค่าา ยังไม่มีอาการอะไรค่ะ ท้องสองค่ะ

บ้านนี้ 22 กรกฎาคม จ้าแม่ ยังไม่มีอาการหน่วงเลย

ทางนี้เดินเยอะเดินบ่อยเจ็บหน่วงท้องมาก็ค่ะ

บ้านนี้กำหนด 31 ก.ค จร้า ลุกนั่งลำบากมากๆแม่ๆ

ปวดหน่วงค่ะ นั่งพักนึงก็หายค่าาา สู้ๆนะคะ

18 ก.ค ค่ะ ท้องแข็งบ่อยมาก ลุกนั่งลำบากปวดขา

16 กรกฎาคม เริ่มมีอาการหน่วงท้อง ท้องแข็ง

21 กค. ค่ะ เดินสักพักนึงก็เจ็บหน่วงค่ะ

ตอนนี้กี่วีคค่ะพอดีโทรศัพท์เสียแต่่เข้าแอปปแอปปทำาไม่ตรงตามวีคค่ะวันเดียวกันค่ะเเม่

กำหนดคลอด20ค่ะ เริ่มเจ็บน้องสาวแล้วหน่วงๆ

จิงเเม่ เริ่มหน่วงเจ็บปวด

14ก.ค. คะมีอาการหน่วงท้องบ่อยอยู่คะ

มีอาการเหมือนกันค่ะกำหด26ก.คค่ะ