146 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันจ้า พอให้พ่อจับลูกกับเงียบใส่พ่อ

บ้านนี้ชอบเล่นกับพ่อค่ะ พ่อจับดิ้นใส่พ่อตลอด😊😊

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ พ่อจับพูดคุยด้วยยิ่งดิ้นใส่พ่อค่ะ😊😊

เปนเหมือนกันเลยค่ะพอเวลาพ่อจับเงียบกริบเลย

บ้านนี้เป็นจ้า เวลาจะให้พ่อจับ เงียบกริบเลย

บ้านนี้ก็เป้นค้ะ พ่อบ่นตลอดว่าลูกลำเอียง

เหมือนกันค่ะ พอพ่อวางมือปุ๊บหนุดดิ้นเลย

ผมจูบท้องแล้วเอามือจับ ดิ้นบ่อยมากครับ

เหมือนกันเลยค่ะ พอจะให้พ่อจับนิ่งตลอด55

บ้านนี้พ่อเขาจับทีรัยชอบดิ้นใส่มือค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นคะ พ่อจับปุ๊บ หยุดดิ้นเลย