146 ตอบกลับ

บ้านนี้ดิ้นใส่แมวค่ะ.. เปิดเสียงแมวก็ดิ้นใส่ น้องแมวมานอนซบใกล้ๆพุงก็ดิ้นใส่. 5555

ต้องหาเเมวมาเลี้ยงซ่ะเเล้ว555

เราให้แฟนจับค้างใว้ตลอดจนลูกดิ้นแรงใส่แฟนค่ะ555ถ้าจับตอนดิ้นจะเงียบใส่แฟนค่ะ555

ต้องลองซ่ะเเล้ว555

บ้านนี้ลูกชอบดิ้นเวลาพ่อเอาหน้าเข้ามาแนบที่ท้องสงสัยจ้ะหมันใส้พ่อ(◍•ᴗ•◍)❤

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ เวลาจะถ่ายวิดีโอตอนดิ้นเหมือนกัน พอจับกล้องปุบ ไม่ดิ้นเลย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ ให้พ่อมาจับท้องน้องนิ้งใส่เลยค่ะ 555 แม่กลัวพ่อน้อยใจมาก

เป็นเหมือนกันจ้า อยากให้พ่อจับ แต่พอพ่อจับเงียบเลย บางทีก็สงสารพ่อ😂😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากให้พ่อมีส่วนร่วม แต่ลูกไม่ให้ความร่วมมือเลย😂

บ้านนี้ถีบเก่งเหมือนโกรธแม่. แต่พอเรียกให้พ่อดูรึจับ เงียบเลยค่ะ

บ้านนี้สงสัยจะชอบพ่อมากคะถ้าได้ยินเสียงพ่อพูดดังๆหน่อยดิ้นเลย

บ้านนี้ให้คุณพ่อจับทันค่ะ แต่แปบๆเดียวอยุดดิ้น สักพักดิ้นอีก