146 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันคะ ดิ้นแรงแต่พอคุณพ่อวางมือลงลูกหยุดดิ้นทันทีเลยคะ เป็นทุกครั้งเลยจ้า

เป็นเหมือนกันคะ​ เล่นกะเเม่เตะดีๆพ่อมาจับเท่านั้นเเหละนิ่งเฉย​ พอพ่อไปก็เตะใหม่😂😂

เหมือนกันค่ะ ลูกดิ้นแม่ก็อยากให้พ่อจับ แต่พอพ่อจับลูกไม่ดิ้นเฉย สงสัยไม่คุ้นมือ 🤣🤣

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากเวลา คุย เวลาอยู่กับเรา พอพ่อคุยด้วยไม่ดิ้นเลย เป็นเหมือนกันค่ะ555

เหมือนกันลูกดิ้นน้อยเวลาพ่อจับพ่อคุยด้วยยังนิ่งใส่ไม่ดิ้นเวลาอยู่2คนดิ้นเก่งมาก

เป็นค่ะแต่นานที่จะดิ้นใส่พ่อแค่ครั้งเดียวอยู่กันสองคนทิ้งนานๆแหละดิ้นแรงมากค่ะ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันจ้า​ อยู่2คนดิ้นเก่งมาก​ พอบอกให้พ่อดูนี่หยุด​ดิ้นเลยจ้า😂

บ้านนี้ตอนท้องแม่หลับพ่อบอกว่าพ่อจับท้องแม่นอนลูกถีบแรงมาก เก่งกับพ่อเก่งมากค่ะ

อยากให้ดิ้นใส่พ่อเเบบนั้นบ้างจังเลยค่ะ

เหมือนกันครับ แฟนบอกว่าดิ้นๆ พอไปจับดู10 นาทีก็ไม่ดิ้น สงสัยรักแม่มากกว่าพ่อ

บ้านนี้เป็นบ้าง. บ้างครั้งค่ะ5555. แต่เวลาพ้อไปทำงานมาเหนื่อยๆนางก็จะดิ้นใส่💓🤗