146 ตอบกลับ

บ้านนี้ดิ้นตอนอยู่กับแม่แล้วก็​ตอนพูดถึงของกินค่ะ​ ยิ่งพูด​ถึงทุเรียนหรือขนมหวานนี่ยิ่งดิ้นหนัก​

ไม่ดิ้นใส่พ่อไม่เท่าไหร่ แต่ไม่ดิ้นใส่กล้องนี่สิ จับกล้องจะถ่ายวิดีโอทีไรหยุดปั๊บเหมือนรุ้😂😂😂

เหมือนกันเรยคะแม่🤣

VIP Member

เป้นเหมื่อนกันค่ะ จะอัดวิดีโอก้เหมื่อน. 5555. เปิดไฟส่องก้เงียบต้องทำเผลอ,ไม่สนใจอะคะ ถีบใหญ่เลย555

ลูกเล่นกะพ่อทุกคืนก่อนนอนค่ะ แม่ให้พ่อจับพุงและพูดๆบางทีก็หอมๆไซ้ๆพุงค่ะ น้องจะถีบตุบๆตลอด5555

เหมือนกันเลยค่ะ เมื่อคืนจะไห้พ่อดูลูกดิ้น เเต่กลับใม่ดิ้น พอพ่อไปเล่นทส.กลับดิ้นเฉยเลยค่ะ555

เหมือนกันเลยค่ะ พอพ่อจับ หรืออยากเห็นดูลูกดิ้น เงียบกริบบ ตอนอยู่กับแม่สองคน แล้วดิ้นจัง

VIP Member

บ้านนี้ไม่ดิ้นให้ย่ารู้สึกเลยค่ะ​ ย่ามีความเห่อมาก​ แต่หลานนี่เงียบกริบ​ สงสารคุณ​ย่า😅

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พอเราอยากให้พ่อจับบ้างไม่ยอมดิ้นแต่อยู่กับแม่ดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะถ้าอยู่สองคนจะดิ้นบ่อยมากพอจับมือพ่อมาวางที่ท้องกลับไม่ดิ้นเลยจร้า

เป็นค่ะ เหมือนเขาจะตั้งใจฟังเสียง พ่อ เพราะได้ยินแต่เสียงแม่ คงจะอยากคุยกับพ่อบ้าง 😊