146 ตอบกลับ

ประจำค่ะ กำลังถีบรีบเอามือพ่อมาจับ นิ่งเหมือนไม่เคยดิ้นซะงั้น พอเอาออกก็ถีบใหม่จนท้องนู้นขึ้นมา พ่องอนไปหลายรอบเหมือนกันว่าลูกไม่รัก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ​ อยู่​กันสองคนดิ้นเก่ง​แต่พอพ่อมาจับหรือว่าอยู่ใกล้ๆนี่เงียบกริบ​ จนพ่อถามว่าพ่อผิดอะไร​ โกรธ​อะไรพ่อหรือป่าว😂

แรกๆ ตอน4-5เดือนเป็นค่ะแต่ทุกวันนี้แค่ได้ยินเสียงพ่อ ดิ้นโชว์ใหญ่เลย ชอบให้พ่อเล่นด้วยดูเหมือนเค้าจะสนุกมากเลย ตอนนี้ได้7เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นคะ พยายามถามคุณพ่อจับแล้วรู้สึกมั้ย รู้สึกมั้ย จนพ่อต้องตอบให้แม่สบายใจว่ารู้สึกครับ ถึงจะยอมให้เอามือออกจากท้อง 55

บ้านนี้ก็เป็นค่ะอยู่กะแม่ดิ้นเก่งมาพอพ่อจับเงียบกริบเลยเวลาดิ้นแรงๆต้องเอามือพ่อมาจับเลยแบบไม่ต้องเรียกพ่อถึงจะเห็น555

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะแต่เป็นช่วงแรกๆที่ลูกพึ่งดิ้นค่ะเดี๋ยวนี้ดิ้นเก่งค่ะยิ่งตอนพ่อเอาแก้มมาแนบกับท้องดิ้นแรงมากค่ะ

บ้านนี้ได้ยินเสียงพ่อแล้วดิ้นเก่งค่ะ เพราะพ่อเค้าชอบคุยกับลูกตั้งแต่ท้องได้4เดือนตอนนี้ใกล้คลอดแล้วก็ยังคุยยุค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เวลาอยู่กับแม่ดิ้นดี พอเวลาเอามือพ่อมาวางบนท้อง ไม่ดิ้นเลย บางทีก็นานๆๆๆๆ ค่อย ดิ้น ค่ะ บ้านนี้

บ้านนี้เป็นตลอดเลยค่ะ เป็นทุกคนเลยไม่ใช่แค่กับคุณพ่อ ไม่ยอมให้ใครเห็นเขาดิ้นเลย เหมือนกลัวคุณพ่อเลย 555

บ้านนี้ก็เหมือนกันเลย จะให้พ่อเขาแตะกลับนิ่งเงียบไม่ดิ้น พอพ่อเอามือออกเท่านั้นแหล่ะดิ้นดีมากๆ 😂😂