31 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะตั้งกล้องทีไรแห้วทุกทีเลย555

สงสัยคงจะแกล้งแม่จริงๆแหละค่ะ555

บ้านนี้นอนนิ่งๆแร้วค่อยๆกดถ่ายวิดีโอ

บ้านนี้จะเตะแก้มพ่อทุกครั้งเลยค่ะ😊😊

บ้านนี้น้องก็เขิลกล้องเหมือนกันค้ะ

ทำไมบ้านนี้ 5 เดือนแล้ว แค่ตอดเองน้อ

บางคนหน้าท้องหนา บางคนหน้าท้องบางค่ะ เเต่ล่ะคนจะรุ้สึกเร็วหรือช้า มันไม่เท่ากันค่ะ ทีเเรกตอนเข้า16วีค น้องตอดน่ะค่ะ พอเข้าวีคที่17นิดๆแล้วเหมือนน้องเค้ามีพื้นที่เยอะนิดนึง

บ้าน นี้ เป็น เหมือนกัน ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

เป้นเหมือนกันค่ะ

ประจำเลยค่ะ 5555

เหมือนกันค่ะดิ้นแรงจนเห็นตรงหน้าท้องเลยแต่พอเรียกคุณพ่อมาดูหยุดดิ้นกระทันหันเลยทีเดียวนานครั้งที่เค้าจะดิ้นให้คุณพ่อรู้สึกค่ะเวลาอัดวิดีโอไม่ค่อยเขิลกล้องค่ะแต่ดิ้นน้อยกล้องถ่ายไม่ชัด

ประมานนั้นเรยค่ะ แอบงงนิดๆ😂