79 ตอบกลับ

ไม่ปกติค่ะเเล้วหมอบอกมั้ยค่ะว่าเพราะสาเหตุอะไรถึงเลือดออก คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

หมอเองก็ไม่ทราบสาเหตุค่ะ เพราะตอนยุบ้านมีเลือดออกแต่พอไปที่รพ.กลับไม่มีเลือดออกซะงั้นแปลกมากค่ะ

รกเกาะต่ำหรือเปล่าคะคุณแม่ เราว่ามันไม่ปรกติเลยนะคะแบบนี้เปลี่ยนโรงพยาบาลดีกว่าคะ

ลองเปลี่ยนไปเอกชนแล้วค่ะ ไม่ทราบสาเหตุเหมือนกันแต่หมอแนะนำให้ตรวจมะเร็งปากมดลูกค่ะ

เคยเป็นค่ะพอไป รพ หมอบอกน้องหัวใจไม่เต้นแล้วเสียใจมากค่ะเป็นแฝดด้วย

เสียใจด้วยนะคะ ตอนนี้มารพ.แล้วค่ะเพราะเสียเลือดเยอะ ซาวด์ดูน้องปกติดีค่ะ

โหไม่ปกติแล้วค่ะ เปลี่ยนหมอเปลี่ยนโรงพยาบาลเลยค่ะ รีบไปหาหมอนะคะแม่

ไปหาหมอดีกว่าน่ะค่ะกลัวว่าคุนแม่จะเกิดอาการเสี่ยงแท้งได้น่ะค่ะแบบนี้

ตอนนี้มาหาหมอแล้วค่ะ เพราะเสียเลือดเยอะมาก ซาวด์ดูน้องยังปกติดีค่ะ

แปลกใจหมอบอกปกติได้ไง ที่บ้านแค่เลือดหยดเดียวหมอยังบอกผิดปกติเลย

VIP Member

เปลี่ยนโรงบาลเถอะคะ แบบนี้ปกติได้ยังไงปล่อยไว้นานอันตรายนะคะแม่

ขอบคุณมากค่ะ

ตอนเราเป็น คุณหมอให้ยามาทาน แล้วนอนพักยุบ้าน ไม่ให้ทำอะไรนะคะ

ปกติยังไงอะ? แค่เลือดออกก็ไม่ปกติแล้วค่ะ เปลี่ยนหมอด่วนเลยแม่

VIP Member

รีบหาหมอน่ะค่ะเป็นห่วงน้องกับแม่น่ะค่ะเปลี่ยนโรงบาลเถอะค่ะแม่

ค่ะเปลี่ยนมาเอกชนแล้วค่ะ หมอเองก็ไม่ทราบสาเหตุค่ะ แต่บอกไม่ค่อยน่าเป็นห่วงเพราะไม่ได้ออกตลอด2-3วันจะออกครั้งนึ่งค่ะ