37 ตอบกลับ

อิจฉาเเม่จังจะได้เจอตัวเล็กเเล้ว บ้านนี้ยังไม่มีวี่เเววเลยจ้า

บ้านนี้อยากออกแย่แล้วค่ะ ปวดหลังมากๆ

เป็นเหมือนกันค่ะหลังกระตุ้นปากมดลูก คลอดหลังจากนั้น 3 วัน

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยคะแบบนี้ไปโรงบาลหมอว่าเดียวก่หายเองคะ

จะคลอดแล้วค่ะ รีบหาหมอเลยนะคะ คนแรกฉันก็คลอด38วีค+5นี่ล่ะคะ

คลอดแล้วค่ะแม่ ขอบคุณมากค่าา

VIP Member

บ้านนี้ออกแบบนี้เลยคะ 38+4 หมอให้กลับบ้าน ปากมดลูกไม่เปิด

อยากคลอดบ้างงงง แข็งแรงมั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

รอมีอาการปวดท้อง หรือท้องเเข็งถี่ๆ ก็ไปโรงพยาบาลเลยคะ

ขอบคุณค่ะ รอปวดท้องถี่ๆอยุ่ค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะแม่น้องมาแล้วนะค่ะอย่าช้าค่ะ

ปากมดลูกเปิดน่าจะใกล้10เซนเเล้วนะไปหาหมอเลย

VIP Member

รีบไปหาหมอนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

ไปหาหมอเถอะค่ะเพื่อความปลอดภัยค่ะ