15 ตอบกลับ

ซาวทางช่องคลอดหรือเปล่าคะ ของเราก็เลือดออก แต่เจอหัวใจน้องแล้ว ฉีดยาสองเข็มแล้วค่ะ หมอนัดอีกทีวันจันทร์นี้ ตามผลต่อเนื่องจากคราวก่อน เป็นกำลังใจสู้ไปด้วยกันนะคะ

เลือดออกตอน 6 สัปดาห์เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 7 สัปดาห์ พบหัวใจค่ะ พยายามนอนนิ่งๆ ไว้ก่อนนะคะ น้องยังเล็กมาก ครั้งหน้าติดตามซาวน์ทางช่องคลอดอีกครั้งนะคะ ขอให้โชคดีจ้า

อยากให้คุณแม่มีกำลังใจสู้ๆไว้นะคะ...เราเคยไม่ผ่านจุดนี้..เลยอยากส่งกำลังใจให้ค่ะ

สรุปเป็นไงบ้างค่ะ เราก็กำลังเป็นเลย ✌🏻✌🏻

ขอคุณ​พระคุ้มครอง ทำใจดีๆ สู้ๆ นะคะ

VIP Member

รีบไปหาหมอเลยค่ะ ขอไห้ปลอดภัยนะค่ะ

น้องอาจเล็กอยู่ค่ะ เป็นกำลังใจนะคะ

สู้ๆนะคะขอให้น้องปลอดภัยค่ะ

สู้ไนะคะเเม่ขอให้เจอข่าวดี

อย่าคิดมากนะคะแม่ สู้ๆ