40 ตอบกลับ

VIP Member

เลือดกำเดา เลือดออกตามไรฟัน เป็นเรื่องปกติค่ะ

อ่อ ขอบคุณค่ะ❣️

VIP Member

บ้านนี้เป็นค่ะ แม่เป็นผู้แพ้ด้วยหรือเปล่าค่ะ

หน้าจะเป็นภูมิแพ้ด้วยค่ะ แต่ก่อนท้องไม่เคยมีเลือดออกที่จมูกแบบนี้คะ แต่ยิ่งอายุครรภ์เริ่มจะเริ่มหายใจลำบาก แต่ถ้าบางทีรู้สึกแสบๆจมูก จะเลือดออกแบบนี้ทุกทีเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ออกเยอะ แต่สักพักก็หายค่ะ

เราก็เป็นค้ะแต่หมอบอกว่าเป็นปกติของคนท้อง

ใช่ค่ะ เราก้เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า จะเป็นช่วงที่อากาศเย็น

ออกเหมือนกันค่ะ แต่ออกไม่เยอะเท่าไหร่

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ หมอว่าปกติของคนท้องค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่🙏🏻❣️

หาหมอเลยค่ะเเม่ บ้านนี้ไม่เคยเป็น

บ้านนี้เปนอยุ่ช่วงหนึ่งเลยค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอคะ จะได้รู้ว่าเป็นอะไร