หมอ!!!

มีเรื่องตลกๆมาเล่าให้ฟังครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นตอนที่ผมพาแฟนไปหาหมอเพื่อตรวจการตั้งครรภ์ครับ บทสนทนาระหว่างที่หมอกำลังอัลตร้าซาวด์อยู่ ผม : หมอครับ ช่วงนี้ต้องงดอะไรเป็นพิเศษไหมครับ หมอ : ให้งดมีเพศสัมพันธ์ครับ (พร้อมกับมองหน้าผมแล้วยิ้มอ่อน) ผม : ไม่ใช่ครับครับหมอ !! ผมหมายถึงอาหารครับ ช่วงนี้ภรรยาผมต้องงดทานอะไรพิเศษไหมครับ ตอนขับรถกลับบ้านก็คุยกับภรรยานะครับ ว่าหน้าตาผมมันหื่นขนาดนั้นเลยหรอ แหม่...

8 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

🤣🤣🤣🤣