7 ตอบกลับ

ทั้งจุ่มและหยด ปจด ขาด 1 วัน ก้ขึ้นแล้วค่ะ ของเรา ขึ้นแบบจางๆนะคะ

ยินดีด้วยล่วงหน้าค่ะ

VIP Member

ประจำเดือนไม่มาแค่วันเดียวขึ้น2ขีด แต่คัดนมมาก

เคยหลุดไปนานแล้วคะท้องนึงไม่รู้ตัวด้วยคะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้เเบบจุ่ม 5สัปดาห์ก็ขึ้นชัดมาก เเดงมากๆ

ไม่มีค่ะ ปกติมาก เเค่รู้สึกเจ็บนมเเค่นั้นค่ะ

บ้านนี้เจอตอนยังไม่มีอาการ 3เกือบ4สัปดาห์จ้า

ตรวจแบบจุ่มใช่มั้ยคะ ลุ้นมากๆ คะรอบที่ผ่านมาไม่มีไข่ตก พรุ่งนี้ ครบ 4 วีคตามที่แอปบอกจะลองตรวจดูคะ

บ้านนี้ประจำเดือนขาดวันเดียว 2ขีดแดงเลยจ้า

ในกรณีืีที่ประจำเดือนไม่ตรง แต่มีอาการเดี๋ยวรออีกสักสัปดาห์คะ เพราะประจำเดือนเลื่อนบ่อยมาก แต่ที่สังเกตุได้คือที่ผ่านมาไม่มีไข่ตกเลยคะ

เราขาด4วันค่ะ ขึ้น2ขีดแบบจางๆตอนนี้12W1Dค่ะ

มีตกขาวนิดหน่อยคะ วันตกไข่ที่ผ่านมาไม่มีการตกไข่เป็นแต่ตกขาว เต้านมไม่คัดตึงเท่าไหร่ถ้าเอานิ้วจิ้มจะรู้สึกเจ็บๆปวดๆ ฐานนมขยายมีเส้นเลือดปูดขึ้นที่ลานของหัวนมคะ

VIP Member

ประจำเดือนไม่มาก็ขึ้นแล้วค่ะ