47 ตอบกลับ

เบอลภาพหน่อยก็ดีน่ะคะ ผิดกฎของแอป ถ้าคันควรไปพอหมอเลยคะ

เป็นแบบนี้แต่ไม่คันไม่มีกลิ่นจะเป็นอะไรไหมคะท้อง5เดือนคะ

ปรึกษาหมอมาแล้วค่ะ คือปกติ เพราะคันไม่มาก แต่ในภาพหมอบอกว่า เราปกติค่ะ หมอดูจากภาพและเล่าอาการนะคะ🙂

VIP Member

เป็นมานานแล้วแม่เคยหาหมอบ้างยังค่ะ อันตรายถึงลูกน่ะค่ะ

มีอาการคันร่วมด้วย หมอบอกปกติเหรอค่ะแม่

ยังเห็นเจ้าของโพสเม้นอยุ่เลย ทำไมไม่มาเบลอภาพ จะอ้วก

โอ้ยยพ่อแม่ไม่สั่งสอนเหรอ ไม่มีมารยาท

มีสมองค่ะ ถ้ามันผิดก็ขอโทษสมองคุณด้วยนะคะ

ถ้าคัน บอกหมอเลยค่ะ เชื้อราในช่องคลอด

เหมือนน้ำเงี่ยน เห้นและจะอ้วก

เบลอภาพหน่อยคะ เห็นใจคนอื่นด้วยนะคะ

ต้องขอโทษด้วยนะคะ

เบลอภาพเดี๋ยวนี้อย่ามาทำมึน!!!!

หาหมอนะคะแล้วเบลอภาพด้วยค่ะ