11 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ร่วงมากตอนคลอดลูกคนที่2หัวเหมือนจะล้านเลยค่ะเพราะเป็นคนผมบางอยู่แล้วแต่ลองสั่งยาสระผม ควีนเฮิร์บมาใช้ผมร่วงน้อยลงค่ะช่วยได้เยอะลูกผมขึ้นใหม่เยอะขึ้นค่ะ ลองดูนะค่ะแม่ #ไม่ได้ขายของนะค่ะแต่ของเค้าใช้ดีจริงๆคะ

เต็มหวีทุกรอบกว่าจะหวีผมดสร็จผมร่วงเป็นกองเต็มพื้นไปหมด กำลังคิดว่าจะไปตัดผมดีมั้ย ร่วงหนักมาก

ตอนสางก่อนสระเป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ​ แล้วหลังสระก็ร่วงแบบนี้อีกกำ😂😂😂

Super Mum

แม่บ้านนี้เคยร่วงเยอะกว่านี้อีกค่ะ ไม่มีตัวช่วยเลยค่ะ 😌

บ้านนี้ร่วงจนบางแล้วค่ะ แค่สะบัดผมก็ร่วงแล้ว😭😭

บ้านนี้ก็ร่วงทั้งวัน ร่วงตลอดเวลา ทำใจเลยค่ะ

บ้านนี้ร่วงประมาณ3เดือนค่ะ จากนั้นก็ดีขึ้น

บ้านนี้ก้เยอะเหมือนกันเลย ตอนนี้ทำใจแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะใช้อะไรก้อไม่หาย

ลูก10เดือนร่วงเยอะมากค่ะ